มูลนิธิศูนย์พิทักษ์สิทธิเด็ก ขออนุโมนาบุญกับผู้ใหญ่ใจดีทุกท่านในการร่วมเป็นเจ้าภาพทอดผ้าป่า”ช่วยน้องให้ปลอดภัย” เมื่อวันเสาร์ที่ 19 กันยายนที่ผ่านมา ณ วัดหงส์รัตนารามราชวรวิหาร ยอดเงินทำบุญทอดผ้าป่ากว่า 1,200,000 บาท สะท้อนการมีส่วนร่วมของประชาชนในการปกป้องคุ้มครองเด็กที่ถูกกระทำความรุนแรง และเป็นกำลังใจให้เรารับรู้ว่าประชาชนและสหวิชาชีพ ยังศรัทธาและเชื่อมั่นในการทำงานของมูลนิธิศูนย์พิทักษ์สิทธิเด็ก
ท่านสามารถให้การสนับสนุนการทำงานของมูลนิธิศูนย์พิทักษ์สิทธิเด็ก
ใบเสร็จรับเงินจากการบริจาคเงินสามารถนำไปลดหย่อนภาษีได้
ขอบคุณมากค่ะ
#ร่วมสร้างสังคมเอื้ออาทรสำหรับเด็ก
เก็บภาพบรรยากาศงานบุญ พร้อมกับความชุ่มฉ่ำของสายฝนมาฝากค่ะ
![ทอดผ้าป่า63_๒๐๐๙๒๓_25](https://www.thaichildrights.org/wp-content/uploads/2020/09/ทอดผ้าป่า63_๒๐๐๙๒๓_25.jpg)
![ทอดผ้าป่า63_๒๐๐๙๒๓_6](https://www.thaichildrights.org/wp-content/uploads/2020/09/ทอดผ้าป่า63_๒๐๐๙๒๓_6.jpg)