25 กรกฏาคม 2566 มูลนิธิศูนย์พิทักษ์สิทธิเด็ก ร่วมกับพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดสระบุรี บ้านพักเด็กและครอบครัวจังหวัดสระบุรี เทศบาลตำบลท่าลาน ฯ จัดการประชุมพัฒนาคณะทำงานในการดำเนินงานปกป้องคุ้มครองเด็กในระดับตำบล
ขอบคุณนายอำเภอ นายกเทศมนตรีตำบลท่าลานและผู้เกี่ยวข้องที่ให้ความสำคัญและส่งเสริมให้เจ้าหน้าที่ ผู้เกี่ยวข้อง อาสาสมัคร เด็กและเยาวชน ร่วมกันขับเคลื่อนการส่งเสริมพัฒนาและปกป้องคุ้มครองเด็กในชุมชน
ขอขอบคุณวิทยาลัยเทคนิคท่าหลวงซิเมนต์ไทยอนุสรณ์ที่สนับสนุนให้ใช้สถานที่ในการจัดการประชุม
การดำเนินโครงการได้รับการสนับสนุนงบประมาณจาก German Federal Ministry of Economic Cooperation and Development (BMZ) และ Terre des hommes Germany
![คุ้มครองเด็กระดับตำบล สระบุรี (1)](https://www.thaichildrights.org/wp-content/uploads/2023/08/คุ้มครองเด็กระดับตำบล-สระบุรี-1-1024x683.jpg)
![คุ้มครองเด็กระดับตำบล สระบุรี (8)](https://www.thaichildrights.org/wp-content/uploads/2023/08/คุ้มครองเด็กระดับตำบล-สระบุรี-8-1024x683.jpg)